คณะอนุกรรมการบริหาร

คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการ

  1. นายธนัท เวสารัชชานนท์ | ประธานคณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการ
  2. คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการกลุ่มงานชลประทาน
    1. นายมานะวิทย์ ชัยสมบัติ | ประธานกลุ่มงานชลประทาน
    2. นายสมเกียรติ ตันดิลกตระกูล | อนุกรรมการ
    3. นายประสิทธิพงศ์ คณิตานนท์ | อนุกรรมการ
    4. นายศิรวัจน์ โอฬารธนสิน | อนุกรรมการ
    5. นายปิยะดิษฐ์ อัศวศิริสุข | อนุกรรมการ
  3. คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการกลุ่มงานทางและโครงสร้างพื้นฐาน
    1. นายกฤษดา ตัณฑ์วิไล | ประธานกลุ่มงานทางและโครงสร้างพื้นฐาน
    2. นายประเสริฐ คงเคารพธรรม | อนุกรรมการ
    3. นายกานต์ชัย เจริญไมตรี | อนุกรรมการ
    4. นายธนพนธ์ โชว์วิวัฒนา | อนุกรรมการ
    5. นายศิรวัจน์ โอฬารธนสิน | อนุกรรมการ
  4. คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการกลุ่มงานอาคาร
    1. นายศรันย์โรจน์ เลิศจรรยา | ประธานกลุ่มงานอาคาร
    2. นางสาวกรกนกเชาว์ ปรีชา | อนุกรรมการ
    3. นางสาววิภาวี จิรังบุญกุล | อนุกรรมการ
    4. นายวินัย สุวรรณขจิต | อนุกรรมการ
    5. นายสมชัย สันตินิภานนท์ | อนุกรรมการ
    6. นายไพลักษณ์ วงศ์ไวศยวรรณ | อนุกรรมการ
  5. ฝ่ายเลขานุการ
    1. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
    2. นางสาวศุภราจิตร์ เลขาผู้ช่วย | เลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายต่างประเทศ

  1. นางสาวลิซ่า งามตระกูลพานิช | ประธาน
  2. นายปิยะดิษฐ์ อัศวศิริสุข | อนุกรรมการ
  3. นายศรันย์ โรจน์เลิศจรรยา | อนุกรรมการ
  4. นายรุจน์ทัย รักราชการ | อนุกรรมการ
  5. นายสุเชาว์ จันทร์แสงเพ็ชร์ | อนุกรรมการ
  6. นายปิติพันธุ์ ธนศรีวนิชชัย | อนุกรรมการ
  7. นางสาวชัญญาณัฎฐ์ โอฬารธนสิน | อนุกรรมการ
  8. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
  9. นางสาวศุภรา จิตร์เลขา | ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายกฎหมาย สัญญา และร้องทุกข์

  1. นายกฤษดา จันทร์จำรัสแสง | ประธาน
  2. นายวัชระ แสงหัตถวัฒนา | อนุกรรมการ
  3. นายประเสริฐ คงเคารพธรรม | อนุกรรมการ
  4. นายพงษ์ศักดิ์ ดิฐพงศ์ภักดี | อนุกรรมการ
  5. นายวินัย สุวรรณขจิต | อนุกรรมการ
  6. นายปิติพันธุ์ ธนศรีวนิชชัย | อนุกรรมการ
  7. นายกานต์ ชัยเจริญไมตรี | อนุกรรมการ
  8. นายธนิต ธรรมไกรสร | อนุกรรมการ
  9. นายศิรวัจน์ โอฬารธนสิน | อนุกรรมการ
  10. นายสุรเชษฎ์ ลีลาวรเศรษฐ์ | อนุกรรมการ
  11. นายวิทยา บูรณะวัฒนากูล | อนุกรรมการ
  12. นายนิรามัย เลิศพัฒนสุวรรณ | อนุกรรมการ
  13. นางทองสมุทร เล็กเอกรัตน์ | อนุกรรมการ
  14. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
  15. นางสาวประภัสสร ศุภมงคล | ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายกิจกรรมสัมพันธ์

  1. นายอาภาธร กรรณสูต | ประธาน
  2. นายกฤษดา ตัณฑ์วิไล | อนุกรรมการ
  3. นางสาวกรกนก เชาว์ปรีชา | อนุกรรมการ
  4. นายธนพนธ์ โชว์วิวัฒนา | อนุกรรมการ
  5. นายปิยะดิษฐ์ อัศวศิริสุข | อนุกรรมการ
  6. นายยรรยง นิติสาโรจน์ | อนุกรรมการ
  7. นางสาววิภาวี จิรังบุญกุล | อนุกรรมการ
  8. นายสมเกียรติ ตันดิลกตระกูล | อนุกรรมการ
  9. นายอนุชิต หวั่งหลี | อนุกรรมการ
  10. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
  11. นางสาวประภัสร ศุภมงคล | ผู้ช่วยเลขานุการ
Follow Us
Copyright By Wolves Corporation, All Right Reserved